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FOMU YA USAILI (INTERVIEW) YA KUJIUNGA NA SHULE YA MSINGI UWATA 

Gharama ya fomu ni TSH.20, 000/= (haitarudishwa kwa atakayeshindwa usaili). 
NAMBA YA FOMU ____________ 
A.: MAELEKEZO YA AWALI         
    

1) Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa 
2) Fomu hii ijazwe na mzazi/mlezi wa mwanafunzi anayetaka kujiunga na shule ya awali na 

msingi. 
 
B: HABARI ZA MWANAFUNZI 

1) Jina kamili la Mtoto/Mwanafunzi ………………………………………… 
2) Tarehe ya kuzaliwa ……………………………………………………….. 
3) Namba ya cheti cha mwanafunzi ………………………………………… 
4) Umri wa mtoto ……… Na Jinsia yake MV/MS ………………………… 
5) Mahali anapoishi …………. Wilaya ……………… Mkoa……………… 
6) Darasa analoomba ……………………………….. 
7) Lugha atakayojibia mtihani; (Kiingereza/Kiswahili)…………………..                        

 
C: HABARI ZA MZAZI/MLEZI 

1) Jina kamili la mzazi/mlezi ………………………………………………………. 
2) Kazi anayofanya ……………………………………………….. 
3) Mahali anapoishi ………………………………………………. 
4) Anuani ya mzazi/mlezi ………………………………………………………… 
5) Namba ya kitambulisho cha Taifa……………………………………………… 
6) Namba ya simu:mkononi……………………………….. kazini:…………………………. 
      Nyumbani……………………………… 

 
 
 
 
 

Picha ya mwanafunzi 



 
 
D: MAELEKEZO MUHIMU:  

 Mtihani wa kujiunga na shule yetu kwa mwaka ______ utafanyika  tarehe ________ 
kituo cha mtihani ni hapa shuleni , muda wa kuripoti ni saa mbili kamili asubuhi. 

 Mwanafunzi anayeomba nafasi chekechea (awali) atafanya usaili wa mdomo                                  
(Oral Interview), kwa kuulizwa maswali machache ya kijamii na anatakiwa kuja na kivuli 
cha cheti cha kuzaliwa. 

 Mwanafunzi anayeomba nafasi ya darasa la I, II na III.atatakiwa kufanya usaili katika 
somo la HESABU, WRITING, READING, KUANDIKA & KUSOMA. 

 Mwanafunzi anayeomba nafasi ya darasa la IV, V na VI.atatakiwa kufanya usaili katika 
somo la HISABATI, KIINGEREZA, KISWAHILI, SAYANSI, MAARIFA YA JAMII & 
URAIA NA MAADILI. 

 Mtihani imeandaliwa kwa lugha mbili; Kiingereza na Kiswahili, mwanafunzi atachagua 
lugha anayoiweza. 

 Kiwango cha ufaulu kitakachomwezesha mwanafunzi kujiunga na shule hii ni wastani wa 
alama 70%. Chini ya hapo hataruhusiwa kujiunga. 
 
MUHIMU: Zingatia kuja na fomu hii siku ya usaili. 

 
“MOTTO WA SHULE ‘ELIMU NI UKOMBOZI” 

 
______________ 

BERTHILA D. MFAUME 
MKUU WA SHULE. 


