



TAREHE: 27/11/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkuu wa shule ya sekondari ya wasichana Harrison UWATA iliyopo Mbeya mjini anakaribisha maombi ya kazi kwa watanzania wote wenye sifa katika nafasi za kazi zifuatazo:

1. Mwalimu wa Civics na General studies mmoja (01)
2. Matron/Mlezi wa wanafunzi mmoja (01)
3. Mpishi mmoja (01)
4. Muuguzi mmoja (01)

1. Mwalimu wa Civics na General studies – nafasi moja

Sifa za Mwombaji:

- (i) Awe na shahada ya Elimu (Bachelor of Art with Education) au shahada ya Ualimu (Bachelor of Education) ya sayansi ya siasa (Political Science) kutoka katika vyuo vya Elimu ya juu vinavyotambulika na serikali.
- (ii) Awe na uzoefu wa miaka 2 – 4.
- (iii) Awe na umri usiozidi miaka 45

2. Matron/Mlezi wa wanafunzi – Nafasi moja

Sifa za mwombaji:

- (i) Awe na stahhada/shahada ya ustawi wa jamii, mahusiano ya jamii au ushauri nasaha na saikolojia
- (ii) Awe na umri usiopungua miaka 30
- (iii) Awe tayari kuishi shuleni
- (iv) Awe tayari kutatua changamoto zozote za kimalezi ya watoto wa kike.

3. MPISHI – nafasi moja

Sifa za Mwombaji:

- (i) Awe amehitimu darasa la saba anajua kusoma na kuandika au kidato cha nne
- (ii) Awe na afya njema
- (iii) Awe na uwezo wa kupika chakula cha watu wengi angalau watu 700 na kuendeale
- (iv) Awe na ujuzi, ubunifu na uzoefu wa kupika vyakula mbalimbali.
- (v) Akiwa amesomea mapishi mbalimbali katika chuo kinachotambulika na serikali itamuongezea sifa zaidi.
- (vi) Awe na umri usiozidi miaka 45.

4. MUUGUZI (NURSE) - nafasi moja

Sifa za Mwombaji:

- (i) Awe na stashahada ya uuguzi kutoka katika chuo kinachotambuliwa na serikali, akiwa ameandikishwa na baraza la wauguzi na wakunga Tanzania. Hii itamuongezea sifa zaidi.
- (ii) Awe tayari kuishi shuleni au jirani na eneo la shule kurahisisha kutoa huduma ya dharura pale inapojitokeza.
- (iii) Awe na uwezo wa kujisimamia mwenyewe na kufanya kazi kwa bidii.
- (iv) Awe na umri usiozidi miaka 45.

ZINGATIA:

Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya barua pepe: harrisonuwata@gmail.com au posta 6472 Mbeya

Mwisho wa kutuma maombi ni tar 11/12/2023.